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FOMU YA UWAKILISHI MKUTANO MKUU WA 9 WA MWAKA WA WANAHISA WA
MWALIMU COMMERCIAL BANK PLC

1, IVIIMI/SISTucvvveveceererisecrcererere st et srebe e srereesesresne e Waeioieeeriereresreneereereeereensenens (anwani). kama
mwanahisa/wanahisa wa Mwalimu Commercial Bank Plc, mwenye/wenye cheti cha hisa
namba (CDS Na.) wrrmmsrisssnnnn NiNaMEEUA/tUNAMLEEUA  vovecsreressssses s ssssssssssssssssssssssssssssssnns
Mwenye kitambulisho cha kupiga kura/Leseni ya Udereva/ Taifa namba
.......................................................... wa (anwani) .......eeeeeen. kama mwakilishi wangu/wetu
kuhudhuria na kupiga kura kwa niaba yangu/yetu katika Mkutano Mkuu wa Tisa (9) wa
Mwaka utaofanyika tarehe 19 Mwezi Juni 2025 na kwa wakati mwingine itakapotokea

umeahirishwa.

2, Mwakilishi wangu/wetu atapiga kura kama ifuatavyo: -

S/N MAAZIMIO NDIYO | HAPANA

1 | Kupokea ripoti ya Wakurugenzi na kupitisha taarifa ya hesabu za

fedha kwa mwaka ulioishia 31 Disemba 2024

2 | Kupokea na kuidhinisha azimio la kuongeza mtaji kwa benki kwa

njia ya hisa stahiki

3 | Kupokea na Kuidhinisha azimio la kuongeza idadi ya hisa za benki
4 | Azimio la gawio kwa mwaka 2024
5 | Kupokea na Kuidhinisha malipo ya Wakurugenzi
6 | Kupokea na kuthibitisha uteuzi wa Mkaguzi wa nje wa hesabu
kwa mwaka unaoishia 31 Disemba 2025
3. Ninamuelekeza/tunamuelekeza mwakilishi wangu/wetu kupiga kura kama ifuatavyo:

Kuidhinisha kuongezwa muda kwa wajumbe wawili wa Bodi ya wakurugenzi: (Weka

alama ¥' kwenye jina Mjumbe wa Bodi)

Kuongeza muda wa wajumbe wa Bodi

BETTER TOGETHER
Page 1 0of 2



MWALIMU COMMERCIAL BANK PLC
Mlimani Tower-Mezzanine Floor, Sam Nujoma Road

BETTER P. 0. Box 61002, Dar es salaam

TOGETHER Tel : +255222772954/+255222772957

Web: www.mcb.co.tz

S/N | JINA KURA

Bw. Francis Cecil Ramadhani — Mjumbe Kundi la wanahisa
wenye hisa chache.

Bw. Celestin Leonard Muganga — Mjumbe anaeiwakilisha
NHIF.

Taarifa Nyingine za Mwanahisa/Wanabhisa:

Jina/Majina:

Namba ya Kitambulisho:

Anwani ya Makazi:

Namba ya Simu:

Barua Pepe (kama ipo):

TIN namba (kama ipo)

Sahihi:

Tarehe ya Kusaini:

Imetolewa €0 tarehe ...cceeveeereeerenireeeceeeneenes Mwezi JUNI Mwaka 2025

*Fomu hii ya Uwakilishi lazima ijazwe na kuwasilishwa Kwa Katibu wa Kampuni, kupitia tawi
lolote la Mwalimu Commercial Bank Plc au kutumwa kwenye barua pepe:
shareholders@mwalimubank.co.tz masaa Arobaini na nane (48) kabla ya Kufanyika kwa
Mkutano
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