

TANGAZO



MWALIMU COMMERCIAL BANK PLC

UONESHAJI WA TAARIFA ZA FEDHA KWA UMMA

Imetolewa chini ya kanuni ya 7 ya Kanuni za Mabenki na Taasisi za Fedha (Uoneshaji) ya Mwaka 2014

WARAKA HIZANIA KWA TAREHE 30 JUNI 2023 (Kiasi kwa shilingi milioni)
A. MALI:
1. Fedha Taalimu
2. Ballo katika Banki Kuu ya Tanzania
3. Uwekezaji katika Amara za Banki
4. Ballo katika Banki nyingine na Taasisi za fedha
5. Hundi na Miama ya Kushughulikwa
6. Miama Balna ya Matawi
7. Bili Zilizozitwa
8. Dhima za Wateteji Zitokubalika
9. Hikapo hivyotelewa kwa Banki Nyingine
10. Uwekezaji katika Amara Nyingine
11. Hikapo Hadaf Hiyopo
12. Mali Nyingine
13. Uwekezaji wa Hiss
14. Akaukti za uhamini
15. Mali Zilizochamitishwa, Hitimbo na Vitae
16. URJILA YA MALI
17. AMANA ZA BAKI Nyingine na Taasisi za Fedha
18. Amana za Wateteji
19. Sharamba ya Malipo kwa Fedha Taalimu
20. Amana Hakaumu
21. Maagizo ya Malipo/Fedha za Kuhamiaha
22. Hundi na Hawala za Kitbenki Zitazotolewa
23. Liribiko la Kodi na Sharama Zitazozitolewa
24. Dhima la Tano kwa Ajili ya Usakubani Balna ya Banki na Mteje
25. Miama isiyoshughulikwa Balna ya Matawi
26. Mapezo yaliyolingia ya Kipindi Kilocho na Tozo nyingine Zitakazolipwa Baada
27. Dhima Nyingine
28. Natiani
29. URJILA YA DHIMA
30. URJILA (DHIMA) HAJIJI
C. FEDHA ZA WANAHABIBU:
31. Hataji wa Hiss Utolipwa
32. Akiba ya Hiss
33. Mapezo Yaliyobakawa
34. Falda (Hawala) ya Kipindi Huatika
35. Akaukti Nyingine za Hataji (Hataji) tangulizi
36. Sharti za Wamwahabisi Chache
37. URJILA YA FEDHA ZA WANAHABIBU
38. DHIMA ZIBOZO OHARINI
39. Hikapo Chache fu
40. Tongo kwa Ajili ya Hikapo Chache fu
41. Mali Nyingine Chache fu
D. BAADHI YA USHERIKI VYA MALI YA KIFEDHA
- Uwiano wa Fedha za Wanahabibi na Jumla ya Mali
- Uwiano wa Mikopo Chache fu na Jumla ya Mikopo Ghafl
- Uwiano wa Mikopo Ghafl na Jumla ya Amara
- Uwiano wa Mikopo Ghafl na Jumla ya Mali
- Uwiano wa Mali Zilizozalishwa na Jumla ya Mali
- Ongezeko la Amara
- Ongezeko la Mali

TAARIFA YA KITEBIDHO WA FEDHA KWA ROBO MWAKA ULIOISHA 30 JUNI 2023 (Kiasi kwa shilingi milioni)
I. KITEBIDHO WA FEDHA Zilizotolewa na Shughulizi za Uoneshaji:
II. KITEBIDHO WA FEDHA Zilizotolewa na Shughulizi za Uoneshaji:
III. KITEBIDHO WA FEDHA Zilizotolewa na Shughulizi za Uoneshaji:
IV. KITEBIDHO WA FEDHA Zilizotolewa na Shughulizi za Uoneshaji:
V. KITEBIDHO WA FEDHA Zilizotolewa na Shughulizi za Uoneshaji:
VI. KITEBIDHO WA FEDHA Zilizotolewa na Shughulizi za Uoneshaji:
VII. KITEBIDHO WA FEDHA Zilizotolewa na Shughulizi za Uoneshaji:
VIII. KITEBIDHO WA FEDHA Zilizotolewa na Shughulizi za Uoneshaji:
IX. KITEBIDHO WA FEDHA Zilizotolewa na Shughulizi za Uoneshaji:
X. KITEBIDHO WA FEDHA Zilizotolewa na Shughulizi za Uoneshaji:
XI. KITEBIDHO WA FEDHA Zilizotolewa na Shughulizi za Uoneshaji:
XII. KITEBIDHO WA FEDHA Zilizotolewa na Shughulizi za Uoneshaji:

BAADHI YA MAELEZO KWA ROBO MWAKA INAYOISHA 30 JUNI 2023
Richard L. Makungwa (Ofisa Mteendi Mkuu)
Willy S. Mtee (Katibu Mkuu wa Fedha)
Joanitta Mshulano (Katibu Mkuu wa Ndani)
Francis Remadhani (Mwenyekiti)
Enna V. Mwakipelle (Mkurugenzi)

TAARIFA YA MAPATO NA MATUKUZI KWA ROBO MWAKA INAYOISHA 30 JUNI 2023 (Kiasi kwa shilingi milioni)
1. Mapezo ya Riba
2. Sharamba za Riba
3. Mapezo Hadaf ya Riba (Hawala za)
4. Mafanari Kwa Yaliyolingia
5. Punguzo/Ongezeko la tongo katika Mikopo
6. Mapezo Taalimu ya Riba
7. Sharamba Zafiri na Riba
8.1 Falda (Hawala) Zitazotolewa na Miama ya Fedha za Mteje
8.2 Ada na Kamelani
8.3 Daro
8.4 Mapezo Nyingine
9. Sharamba Zafiri na Riba
10.1 Mafanari na Mapezo
10.2 Ada na Kamelani
11. Sharamba Nyingine
12. Falda (Hawala) ya Uoneshaji
13. Tongo la Kodi na Hiss
14. Falda (Hawala) Hadaf Nyausi ya Kodi ya Mapezo
15. Mapezo Nyingine Yaliyolingia
16. Janda ya Falda (Hawala) Hujazaliwa kwa mwaka
17. Mapezo kwa Hiss
18. Mapezo kwa Hiss
19. Mapezo kwa Hiss
20. Mapezo kwa Hiss

TAARIFA YA HARAKA KWA HATAJI KWA KIPINDI KINACHOSHESHA 30 JUNI 2023 (Kiasi kwa shilingi milioni)
Chiraka wa Hiss
Salio Mwenyewe wa mwaka
Falda (Hawala) Hadaf Baada ya Kodi ya Mapezo
Tongo la Ziada ya Jumla
Mapezo Nyingine
Mapezo Nyingine wa mwaka
Mapezo Nyingine
Salio la mwawazo wa mwaka
Falda (Hawala) Hadaf Baada ya Kodi ya Mapezo
Tongo la Ziada ya Jumla
Mapezo Nyingine
Salio Mwenyewe wa mwaka

MINIMUM DISCLOSURE OF CHARGES AND FEES MADE UNDER REGULATION 11
Table with columns: Description, Amount/Percentage, and Remarks.



Ada Chap Chap

Mkopo wa haraka kwa ajili ya ada ya shule kwa waajiriwa wanaotaka kujiendeleza kielimu au kwa ajili ya kulipa ada za wategemezi wao

