

FOMU YA UWAKILISHI

MKUTANO MKUU WA SITA WA MWALIMU COMMERCIAL BANK PLC

Mimi/Sisi _____ nikiwa/tukiwa

Mwanahisa/Wanahisa wa Mwalimu Commercial Bank PLC mwenye/wenye haki ya kupiga kura
ninamteua/tunamteua:

Ndugu _____

aniwakilishe/atuwakilishe kuhudhuria, kuzungumza na kupiga kura kwa niaba yangu/yetu katika
Mkutano Mkuu wa Sita (6) wa Wanahisa utakaofanyika tarehe 6 Oktoba, 2022, na pale
utakapoahirishwa.

Sahihi ya Mwanahisa: _____

Tarehe: _____ Mwezi _____ Mwaka 2022

MUHIMU:

Kifungu namba 138 cha Sheria ya Makampuni kinampa mamlaka mwanahisa kumteua mtu
mwingine kuhudhuria, kupiga kura na kuzungumza kwa niaba yake katika Mkutano Mkuu wa
wanahisa. Mwakilishi anayeteuliwa siyo lazima awe mwanahisa.