MCB [
BANK |

FOMU YA MAOMBI YA MKOPO MCB/LAF/

Kwa Matumizi ya Ofisi tu

Jina la Mteja

Namba ya Kitambulisho cha Kazi

Aina na Namba ya Kitambulisho Kingine

Akaunti ya Hundi/Amana

Namba ya Mkataba

Jina la Tawi

Namba ya Akaunti

Tarehe

Mkopo Binafsi

Mlengwa f/ Dhumuni

Mkopo huu ni kwa ajili ya watumishi wa umma na sekta binafsi

Maelezo kuhusu Mkopo huu

e Kiwango cha chini cha mkopo ni Tshs. 300,000/= (Laki tatu)

e Kiwango cha juu cha mkopo ni 30,000,000/= (Milioni thelathini) bila dhamana na mpaka milioni 70 kwa
wenye dhamana ' ] '

e Muda wa chini kurejesha ni miezi 3 na muda wa juu kurejesha ni miezi 72 (Miaka 6)

Faida
e Mhkopo unalipiwa Bima
e Mahitaji yamerahisishwa

Mahitaji Tick (v)
1. Mshahara wa mteja upitie Mwalimu Commercial Bank (MCB) [ |
2. Mkataba baina ya Mwalimu Commercial Bank na Taasisi husika | |
3. Fomu ijazwe na iwekwe viambatanisho N

4. Salary slip 3 za hivi karibuni ]

5. Picha 2 (Passport size) Mpya zisizozidi miezi mitatu (3) :

6. Barua ya utambulisho kutoka kwa mwajiri ]

7. Barua ya ajira / Mkataba wa kazi ]

8. Barua ya uthibitisho kazini |

9, Nakala ya Kitambulisho cha kazi

10. Pia nakala moija kati ya vitambulisho vifuatavyo:-
- Kitambulisho cha Mpiga kura
- Pasi ya kusafiria
- Leseni ya udereva
- Kitambulisho cha Utaifa

11. Taarifa ya Bank (Bank Statement) miezi 6 el I
12. Barua inayoonyesha kiwango cha mkopo unachodaiwa
13. Nakala za dhamana (kwa mkopo wa dhamana)




TAARIFA ZA MTEJA

Jina la Mteja (Bw / Bibi / Bi / Dk / Prof:

Namba ya Kitambulisho: | Aina ya Kitambulisho:

Hadhi ya ndoa: Pekeej Umeoa/UmeolewaD Mjane/Mgane:l MmeachanaD Mengineyo:

Tarehe va kuzaliwa: Mahali ulipozaliwa
Uraia: Jinsia: Mke [ Mme[ |
Sanduku la barua: Barua pepe:
Namba ya simu (Ofisi): Namba ya simu ya mkononi:

| Mahali unapoishi: | Wilaya:
Mtaa: _ 'Nyumba Na: Umeishi kwa muda gani:
umepanga [_| Unamiliki_ | Nyumbaya Mwajiri_|  Mengineyo taja:

Mke au Mume/Ndugu wa karibu:

lina - Umri:
Uhusiano A Kazi / Cheo:
Namba ya Simu Mahali anapoishi:

2. TAARIFA ZA AJIRA

{ lina la Mwajiri: |Namba ya Simu:

Kazi yako: Sanduku |z Posta: Muda Kazini:

Aina ya Mkataba: Wa kudumu[ ] Muda maalumu_| Taja muda wa mkataba:

Kituo: Kitengo:

Jina la Msimamizi wako kazini: Namba ya Msimamizi:

Ikiwa mkataba ni chini ya miezi 6, taja mwajiri wako wa zamani (Hapo chini):

Jina la Mwajiri: Namba ya Simu:

Kazi yako: Sanduku la Posta: Muda Kazini:

Aina ya Mkataba: Wa kudumu[ ]  Muda maalumul_| Taja muda wa mkataba:

Kituo: ' Kitengo:

Jina la Msimamizi wako kazini: Namba ya Msimamizi:

3. MAELEZO KUHUSU MKOPO

Kiwango unachoomba

Kipindi cha mkopo (miezi)

Dhumuni la mkopo:




BANIK £

4. WADHAMINI

Mdhamini 1 Mdhamini 2

Jina

Kazi

Anuani ya Posta

Namba ya Simu

Uhusiano

5. IDHINISHO LA MTEJA

Naapa kuwa maelezo niliyojaza kwenye fomu hii ni ya kweli, natoa idhini kwa Benki ya Mwalimu (MCB) kutafuta taarifa
zangu / zetu kutoka kwa mtu yoyote (majirani, marafiki, washirika wa biashara n.k.), Benki, Taasisi ya fedha au Ofisi ya
rejea ya mikopo iliyoidhinishwa na chama cha mabenki Tanzania mtakapokua mkinitathmini / mkitutathmini wakati nz
muda wote wa kuwepo akaunti yangu / yetu nanyi.

Jina la Mteja: Kitambulisho Na. Sahihi Tarehe

Imeshuhudiwa na Afisa mikopo : Sahihi Tarehe

6. IDHINISHO LA MWAJIRI _ ;

Nathibiticha KOwa DOUBU .iensssasmmasmin s iy s s s eH sV EA La tins s nsmry=sessess ni mwajiriwa wetu
RaRlea BORSIGT s s babine s oot S s NTatm s S af o s SR K VAKE 11 senmisommmmmnsiissssomnnssmmessasssvinsssisinss W

Mkataba wake ni: ~ Wakudumu [ |  Wa muda maalumu [_|

1. MSIMAMIZI KAZINI: 2. MKUU WA IDARA:

D VAL, e D vavanin s b o S o e e b A A T e P IEE Ry S
eI e v s s T S T S e o 72
11 0 = e SEMH NG socnmeccissasseiiivmimseisssss st oiss neasnse sadasais nssnasare
T A B B Bt e e SARTHIE .. oo cesessis s s s s R s s e swvs svang a
Tarehe va RUsEint: wosemmssmensssmmmms oy Tarebie N2 KUSATNS wunrsremsctionbsisrainme b s
Muhuri wa Ofisi: Muhuri wa Ofisi:

3. AFISA UTUMISHI: (MTIA SAHIHI ALIYETHIBITISHWA)

STIU NEL 1o veosinsssimsmmsssvisait s oot cosrasenmmence
B o o e s
Tarehe ya Kusaini: .....ccocvmmmersmiisinenseniesensssnsseninneanenes
Muhuri wa Ofisi: _




